Labaran Masana'antu

  • ONU da kuma modem

    ONU da kuma modem

    1, modem na gani shine siginar gani a cikin kayan siginar lantarki na Ethernet, modem na gani asalin ana kiransa modem, nau'in kayan aikin kwamfuta ne, yana cikin ƙarshen aikawa ta hanyar daidaita siginar dijital zuwa siginar analog, kuma a ƙarshen karɓar t. ...
    Kara karantawa
  • Huawei SmartAX MA5800 Serials olt

    Huawei SmartAX MA5800 Serials olt

    MA5800, na'urar samun dama ga sabis da yawa, shine 4K/8K/VR shirye OLT don zamanin Gigaband.Yana ɗaukar gine-gine da aka rarraba kuma yana tallafawa PON/10G PON/GE/10GE a cikin dandamali ɗaya.Ayyukan tarawa na MA5800 da aka watsa akan kafofin watsa labarai daban-daban, suna ba da mafi kyawun 4K/8K/VR ...
    Kara karantawa
  • Aiki na yanzu na cibiyar sadarwa ta DCI (Kashi na Biyu)

    Aiki na yanzu na cibiyar sadarwa ta DCI (Kashi na Biyu)

    3 Gudanar da Kanfigareshan Lokacin daidaitawar tashoshi, saitin sabis, saitin hanyar haɗin ma'ana mai ma'ana, da tsarin haɗin taswirar topology kama-da-wane ana buƙatar.Idan za a iya saita tasha ɗaya tare da hanyar kariya, tsarin tashar a ...
    Kara karantawa
  • Aiki na yanzu na cibiyar sadarwa ta DCI (Kashi na ɗaya)

    Aiki na yanzu na cibiyar sadarwa ta DCI (Kashi na ɗaya)

    Bayan cibiyar sadarwa ta DCI ta gabatar da fasahar OTN, yana daidai da ƙara duk wani aikin da bai wanzu a da ba dangane da aiki.Cibiyar sadarwar cibiyar bayanai ta al'ada ita ce hanyar sadarwar IP, wacce ke cikin fasahar hanyar sadarwa ta ma'ana.OTN a cikin DCI fasahar Layer ce ta zahiri, ...
    Kara karantawa
  • Menene DCI Box

    Menene DCI Box

    Asalin cibiyar sadarwa ta DCI A farkon, cibiyar bayanan ta kasance mai sauƙi, tare da ƴan ɗakunan ajiya + ƴan manyan na'urorin sanyaya iska a cikin daki bazuwar, sannan ikon gari ɗaya na gama gari + kaɗan UPS, kuma ya zama cibiyar bayanai. .Duk da haka, irin wannan cibiyar bayanai ƙarami ne a sikeli kuma maras ƙarfi a dogara ...
    Kara karantawa
  • Amfanin WIFI 6 ONT

    Amfanin WIFI 6 ONT

    Idan aka kwatanta da al'ummomin da suka gabata na fasahar WiFi, manyan fasalulluka na sabon ƙarni na WiFi 6 sune: Idan aka kwatanta da ƙarni na baya na 802.11ac WiFi 5, matsakaicin adadin watsawar WiFi 6 ya karu daga 3.5Gbps na tsohon zuwa 9.6Gbps. , kuma ka'idar gudun yana da ...
    Kara karantawa
  • na QSFP28 na'urorin gani na gani akwai?

    na QSFP28 na'urorin gani na gani akwai?

    QSFP28 na gani na gani na iya zama sabon ƙarni na na'urar gani da ido, wanda masana'antun da yawa suka fi so saboda fa'idodinsa kamar ƙananan girman, babban tashar tashar jiragen ruwa, da ƙarancin wutar lantarki.Don haka, wadanne nau'ikan kayan aikin gani na QSFP8 ne akwai?QSFP28 Optical module kuma ana kiranta da ...
    Kara karantawa
  • Yanayin aikace-aikacen OTN

    Yanayin aikace-aikacen OTN

    OTN da PTN Ya kamata a ce OTN da PTN fasahohi ne guda biyu mabanbanta, kuma a fannin fasaha ya kamata a ce babu alaka.OTN hanyar sadarwar sufuri ce ta gani, wacce ta samo asali daga fasahar rarraba tsawon zangon gargajiya.Ya fi ƙara da hankali ...
    Kara karantawa
  • OTN (Optical Transport Network) cibiyar sadarwa ce ta watsawa wacce ke tsara hanyoyin sadarwa a layin gani na gani dangane da fasahar raba ragi mai tsayi.

    OTN (Optical Transport Network) cibiyar sadarwa ce ta watsawa wacce ke tsara hanyoyin sadarwa a layin gani na gani dangane da fasahar raba ragi mai tsayi.

    Ita ce hanyar sadarwa ta kashin baya ta hanyar sadarwa na zamani na gaba.A taƙaice, cibiyar sadarwar sufuri ce ta zamani mai zuwa.OTN hanyar sadarwar sufuri ce ta dogara da fasaha mai yawa na ragi mai tsayi wanda ke tsara hanyar sadarwa a layin gani, kuma shine jigilar kashin baya ...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin DWDM da OTN

    Bambanci tsakanin DWDM da OTN

    DWDM da OTN su ne tsarin fasaha guda biyu da aka haɓaka ta hanyar fasahar watsa labaran raƙuman raƙuman ruwa a cikin 'yan shekarun nan: DWDM za a iya ɗaukarsa a matsayin PDH na baya (watsawa-zuwa-ma'ana), kuma ana kammala ayyukan layi da layi akan ODF ta hanyar tsalle-tsalle;OTN yana kama da SDH (nau'ikan nau'ikan ...
    Kara karantawa
  • Rarraba na USB mai sauri na kowa na DAC

    Rarraba na USB mai sauri na kowa na DAC

    DAC babban kebul na (Direct Attach Cable) gabaɗaya ana fassara shi azaman kebul kai tsaye, kebul na jan karfe mai haɗa kai tsaye ko kebul mai sauri.An bayyana shi azaman tsarin haɗin ɗan gajeren lokaci mai ƙarancin kuɗi wanda ke maye gurbin na'urorin gani.Dukkanin ƙarshen kebul ɗin mai sauri suna da majalissar Cable majalisai, waɗanda ba wakilai ba ...
    Kara karantawa
  • Zurfafa bincike na fiber optic transceivers

    Zurfafa bincike na fiber optic transceivers

    Saboda babban bandwidth da ƙananan attenuation da fiber na gani ya kawo, saurin hanyar sadarwar yana ɗaukar babban tsalle.Fasahar transceiver na fiber optic ita ma tana haɓaka cikin sauri don biyan buƙatun da ake buƙata na sauri da ƙarfi.Mu kalli yadda wannan ci gaban zai shafi...
    Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/7