Me HUANET zai iya yi muku yau?

  • A dũkiya na m model

    Ana iya samar da kowane nau'in OLT/ONU/Transceiver/Switch/WDM, tare da babban inganci, farashin gasa, da mafi kyawun sabis.

  • ƙwararriyar FTTH, ƙwarewar mafita ta FTTX

    HUANET yana da fiye da shekaru 20 na tarihi, fiye da ayyuka 10 a cikin fayil ɗin sa kuma abokan ciniki 10,000 sun yi hidima.

  • Sabis na Musamman na OEM&ODM

    OEM & ODM sabis na iya samar da HUANET, tare da gwaninta da ƙarfin da ake bukata don tabbatar da ingancin sabis da abokin ciniki sabis.

Mafi dacewa samfurin

  • ONU

  • Transceiver

HUNAET ONU HG911A

HZW-HG911A(HGU) karamin na'urar tashar tashar GPON ONT ce, wacce ta shafi isashen watsa shirye-shiryen tsantsa. Yana ɗaukar ƙirar ƙaramin nau'in ƙaramin tsari tare da babban haɗin kai kuma yana iya samar da mu'amalar 1 GE (RJ45).Yana goyan bayan fasahar Layer 2 Ethernet sauyawa kuma yana da sauƙin kiyayewa da sarrafawa.Za'a iya amfani da shi zuwa aikace-aikacen samun damar FTTH/FTTP don mazauna da masu amfani da kasuwanci.kuma yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da buƙatun fasaha na Kayan aikin GPON.

  • HG623-TW an tsara shi azaman HGU (Ƙofar Gidan Gida) a cikin hanyoyin FTTH daban-daban;aikace-aikacen FTTH mai ɗaukar nauyi yana ba da damar sabis na bayanai.Ya dogara ne akan balagagge kuma barga, fasahar XPON mai tsada.Yana iya canzawa ta atomatik tare da yanayin EPON da GPON lokacin da ya isa ga EPON OLT ko GPON OLT.Yana ɗaukar babban aminci, sauƙin sarrafawa, sassaucin sanyi da ingantaccen sabis na sabis (QoS) garanti don saduwa da aikin fasaha na ƙirar China Telecom EPON CTC3.0.Ya dace da IEEE802.11n STD, yana ɗauka tare da 2 × 2 MIMO, mafi girman ƙimar har zuwa 300Mbps.Yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da IEEE802.3ah. Realtek chipset 9602C ce ta tsara shi.

    Skype Email

    Kara karantawa
  • HG643-W an tsara shi azaman HGU (Ƙofar Gidan Gida) a cikin hanyoyin FTTH daban-daban;aikace-aikacen FTTH mai ɗaukar nauyi yana ba da damar sabis na bayanai.Ya dogara ne akan balagagge kuma barga, fasahar XPON mai tsada.Yana iya canzawa ta atomatik tare da yanayin EPON da GPON lokacin da ya isa ga EPON OLT ko GPON OLT.Yana ɗaukar babban aminci, sauƙin sarrafawa, sassaucin sanyi da ingantaccen sabis na sabis (QoS) garanti don saduwa da aikin fasaha na ƙirar China Telecom EPON CTC3.0.Ya dace da IEEE802.11n STD, yana ɗauka tare da 2 × 2 MIMO, mafi girman ƙimar har zuwa 300Mbps.Yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da IEEE802.3ah. An tsara shi ta hanyarZTE chipset 279127

    Kara karantawa

Kara

40KM 100G CFP2

100G CFP2 ER4 transceiver na gani yana haɗa watsawa da karɓar hanya a kan tsari ɗaya.A gefen watsawa, ana dawo da hanyoyi huɗu na rafukan bayanan serial, an yi ritaya, kuma an ba da su ga direbobin Laser guda huɗu, waɗanda ke sarrafa lasers ɗin da aka canza canjin lantarki (EMLs) tare da 1296, 1300, 1305, da 1309 nm tsakiyar zangon zangon tsakiya.Sai kuma siginar na gani da yawa a cikin filaye guda ɗaya ta hanyar haɗin LC daidaitaccen masana'antu.A gefen karɓa, hanyoyi guda huɗu na rafukan bayanan gani suna DE-multiplexed ta hanyar haɗakarwa ta hanyar demultiplexer na gani.Ana dawo da kowane tururi na bayanai ta hanyar gano hoto na PIN da amplifier trans-impedance, sake maimaita lokaci, kuma a mika shi ga direban fitarwa.Wannan ƙirar tana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin lantarki mai zafi, ƙarancin wutar lantarki, da ƙirar sarrafa MDIO.

  •  

    TheHUAQ40Eshi ne tsarin transceiver da aka tsara don aikace-aikacen sadarwa na gani mai nisan kilomita 40.Zane ya dace da 40GBASE-ER4 na ma'aunin IEEE P802.3ba.Tsarin yana canza tashoshi na shigarwa na 4 (ch) na bayanan lantarki na 10Gb/s zuwa sigina na gani na 4 CWDM, kuma ya ninka su cikin tashoshi ɗaya don watsawar gani na 40Gb/s.Komawa, a gefen mai karɓa, ƙirar ƙirar tana ƙaddamar da shigarwar 40Gb/s cikin siginar tashoshi 4 CWDM, kuma yana canza su zuwa bayanan lantarki na tashar tashar tashoshi 4.

    Matsakaicin tsayin tsayin tashoshi na 4 CWDM sune 1271, 1291, 1311 da 1331 nm a matsayin mambobi na grid na CWDM da aka ayyana a cikin ITU-T G694.2.Yana ƙunshe da mai haɗin LC mai duplex don mahaɗar gani da kuma mai haɗin fil 38 don ƙirar lantarki.Don rage tarwatsawar gani a cikin tsarin dogon ja da baya, dole ne a yi amfani da fiber-mode fiber (SMF) a cikin wannan tsarin.

    An ƙirƙira samfurin tare da nau'i nau'i, haɗin gani/lantarki da kuma dubawar bincike na dijital bisa ga Yarjejeniyar Tushen Tushen QSFP (MSA).An ƙera shi don saduwa da mafi tsananin yanayin aiki na waje gami da zafin jiki, zafi da tsangwama EMI.

    Tsarin yana aiki daga wutar lantarki + 3.3V guda ɗaya da LVCMOS / LVTTL siginar sarrafawa na duniya kamar Module Present, Sake saitin, Katsewa da Yanayin Ƙarfin Wuta suna samuwa tare da kayayyaki.Akwai keɓancewar siriyal mai waya 2 don aikawa da karɓar sigina masu rikitarwa masu rikitarwa da samun bayanan bincike na dijital.Ana iya magance tashoshi guda ɗaya kuma ana iya rufe tashoshin da ba a yi amfani da su ba don mafi girman sassaucin ƙira.

     

    Wannan samfurin yana juyar da bayanan shigar da wutar lantarki ta tashar 4-tashar 10Gb/s zuwa siginonin gani na CWDM (haske), ta hanyar tsararriyar Rarraba Rarraba Feedback Laser (DFB).Hasken yana haɗuwa da sassan MUX azaman bayanan 40Gb/s, yana yaɗawa daga tsarin watsawa daga SMF.Tsarin mai karɓa yana karɓar shigarwar siginar gani na 40Gb/s CWDM, kuma yana lalata shi cikin tashoshi 10Gb/s guda 4 guda 4 tare da tsayi daban-daban.Ana tattara kowane haske mai tsayi ta hanyar avalanche photodiode (APD), sannan a fitar dashi azaman bayanan lantarki bayan an inganta shi ta farko ta TIA sannan ta hanyar amplifier.

     

    TheHUAQ40Ean ƙera shi tare da nau'i nau'i, haɗin gani/lantarki da dubawar bincike na dijital bisa ga Yarjejeniyar Maɓuɓɓuka Maɗaukaki na QSFP (MSA).An ƙera shi don saduwa da mafi tsananin yanayin aiki na waje gami da zafin jiki, zafi da tsangwama na EMI.Tsarin yana ba da babban aiki sosai da haɗin kai, ana iya samun dama ta hanyar hanyar sadarwa ta waya biyu.

     

     

     

    Kara karantawa
  •  

    HUANET HUAXDxx1XL-CD80 shine DWDM XFP Transceiver yana nuna kyakkyawan kwanciyar hankali na tsawon lokaci, yana tallafawa aiki a tashar 100GHz, ƙirar inganci mai tsada.An tsara shi don 10G DWDM SDH, 10GBASE-ZR da 10G Fiber- Channel aikace-aikace.Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser EML mai sanyi.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk nau'ikan sun gamsu da bukatun aminci na aji na I Laser.DWDM XFP transceiver yana samar da ingantacciyar hanyar dubawa, wanda ke ba da damar samun dama ga sigogin aiki na na'ura na zahiri kamar zazzabi mai jujjuyawa, ra'ayin Laser na yanzu, wutar lantarki da aka watsa, karɓar ikon gani da ƙarfin wutar lantarki ta transceiver.

     

     

     

     

    Kara karantawa

  • HUANET's HUACxx1XL-CDH1CWDM 10Gbps SFP+ transceiver an ƙera shi don watsawa da karɓar bayanan gani akan fiber na gani guda ɗaya don tsayin hanyar haɗin gwiwa 100km.Wannan transceiver ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser CWDM EML.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk kayayyaki sun gamsu da bukatun aminci na Laser na aji I.Ana samun ayyukan bincike na dijital ta hanyar keɓancewar siriyal mai lamba 2, kamar yadda aka ƙayyade a cikin SFF-8472, wanda ke ba da damar samun dama ga sigogin aiki na na'urar a zahiri kamar zazzabi mai jujjuyawa, halin yanzu na Laser, ƙarfin gani da aka watsa, karɓar ikon gani da ƙarfin wutar lantarki ta transceiver. .

     

     

     

     

    Kara karantawa
  • HUAQ100Zan tsara shi don aikace-aikacen sadarwa na gani mai nisan kilomita 80.Wannan tsarin yana ƙunshe da mai watsa gani na hanya 4, mai karɓa na gani mai-hanyoyi 4 da shingen gudanarwar module wanda ya haɗa da serial face 2 waya.Ana ninka siginar gani zuwa filaye guda ɗaya ta hanyar ma'aunin LC mai haɗin masana'antu.Ana nuna zanen toshe a cikin hoto 1.

     

     

     

    Kara karantawa
  •  

    HUA-QS1H-3110D daidaitaccen 100Gb/s Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28) na gani na gani.Yana bayar da ƙara yawan tashar tashar jiragen ruwa da jimillar ajiyar kuɗin tsarin.QSFP28 cikakken-duplex na gani na gani yana ba da watsawa mai zaman kansa 4 da karɓar tashoshi, kowannensu yana iya yin aiki na 25Gb/s don jimlar adadin bayanai na 100Gb/s akan 10km na fiber yanayin guda ɗaya.

    Kara karantawa
  • TheCFP2 LR4 transceiver na gani yana haɗa watsawa da karɓar hanya a kan tsari ɗaya.A gefen watsawa, ana dawo da hanyoyi huɗu na rafukan bayanan serial, an yi ritaya, kuma an ba da su ga direbobin Laser guda huɗu, waɗanda ke sarrafa lasers ɗin da aka canza canjin lantarki (EMLs) tare da 1296, 1300, 1305, da 1309 nm tsakiyar zangon zangon tsakiya.Sannan ana ninka sigina na gani a cikin filaye guda ɗaya ta hanyar haɗin LC daidaitaccen masana'antu.Ana dawo da kowane tururi na bayanai ta hanyar mai gano hoto na PIN da amplifier mai jujjuyawa, an yi ritaya, kuma an tura shi zuwa direban fitarwa.Wannan ƙirar tana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin lantarki mai zafi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da ƙirar sarrafa MDIO.

    Kara karantawa
  • OLT

    Huawei olt MA5800-X2

    MA5800, na'urar samun dama ga sabis da yawa, shine 4K/8K/VR shirye OLT don zamanin Gigaband.Yana ɗaukar gine-gine da aka rarraba kuma yana tallafawa PON/10G PON/GE/10GE a cikin dandamali ɗaya.MA5800 yana tattara ayyukan da aka watsa akan kafofin watsa labarai daban-daban, yana ba da mafi kyawun ƙwarewar bidiyo na 4K/8K/VR, yana aiwatar da ingantaccen aiki na tushen sabis, kuma yana goyan bayan ingantaccen juyin halitta zuwa 50G PON.Ana samun jerin sifofin firam ɗin MA5800 a cikin samfura uku: MA5800-X17, MA5800-X7, da MA5800-X2.Ana amfani da su a cikin hanyoyin sadarwar FTTB, FTTC, FTTD, FTTH, da D-CCAP.Akwatin 1 U mai siffa OLT MA5801 ya dace da ɗaukar hoto gabaɗaya a cikin ƙananan yankuna.

  • ONU

    HUNAET ONU HG911A

    HZW-HG911A(HGU) karamin na'urar tashar tashar GPON ONT ce, wacce ta shafi isashen watsa shirye-shiryen tsantsa. Yana ɗaukar ƙirar ƙaramin nau'in ƙaramin tsari tare da babban haɗin kai kuma yana iya samar da mu'amalar 1 GE (RJ45).Yana goyan bayan fasahar Layer 2 Ethernet sauyawa kuma yana da sauƙin kiyayewa da sarrafawa.Za'a iya amfani da shi zuwa aikace-aikacen samun damar FTTH/FTTP don mazauna da masu amfani da kasuwanci.kuma yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da buƙatun fasaha na Kayan aikin GPON.

  • Transceiver

    40KM 100G CFP2

    100G CFP2 ER4 transceiver na gani yana haɗa watsawa da karɓar hanya a kan tsari ɗaya.A gefen watsawa, ana dawo da hanyoyi huɗu na rafukan bayanan serial, an yi ritaya, kuma an ba da su ga direbobin Laser guda huɗu, waɗanda ke sarrafa lasers ɗin da aka canza canjin lantarki (EMLs) tare da 1296, 1300, 1305, da 1309 nm tsakiyar zangon zangon tsakiya.Sai kuma siginar na gani da yawa a cikin filaye guda ɗaya ta hanyar haɗin LC daidaitaccen masana'antu.A gefen karɓa, hanyoyi guda huɗu na rafukan bayanan gani suna DE-multiplexed ta hanyar haɗakarwa ta hanyar demultiplexer na gani.Ana dawo da kowane tururi na bayanai ta hanyar gano hoto na PIN da amplifier trans-impedance, sake maimaita lokaci, kuma a mika shi ga direban fitarwa.Wannan ƙirar tana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin lantarki mai zafi, ƙarancin wutar lantarki, da ƙirar sarrafa MDIO.

Abubuwan Nasara

  • Birnin Foshan zuwa Gundumomin WDM

    1.1.Gina sabon tsarin DWDM mai raƙuman ruwa 40 tare da adadin tashoshi ɗaya na 10Gbps
    1.2.Goyan bayan 1+1 kariyar sauyawa ta atomatik ta hanya biyu