• babban_banner

Hasashen haɓakawa na sauyawa

Tare da saurin haɓakar ƙididdiga na girgije da fasahar haɓakawa, haɗin gwiwar sabis na cibiyar bayanai ya gabatar da buƙatu mafi girma don aiki, ayyuka, da amincin masu sauyawa.Koyaya, saboda maɓallin cibiyar bayanai na iya ɗaukar ayyuka daban-daban, watsa bayanai Yana ba da kariya mafi kyau.Maɓallai na cibiyar bayanai za su ɗauki ƙarin ayyuka a nan gaba, kuma suna da haɓaka mai kyau don haɓaka cibiyar sadarwa na gaba.Sabili da haka, an yi imanin cewa don kafa cibiyoyin bayanai na gaba, maɓalli na cibiyar bayanai za su ci gaba tare da ci gaban zamani, da kuma haɓaka masu sauyawa tare da mafi girma aiki, kwanciyar hankali da fasaha na zamani don bukatun cibiyar sadarwa.Yanzu da muka shiga zamanin bayanai, an yi imanin cewa masu sauyawa cibiyar bayanai tabbas za su nuna babban alkawari.

Duniya na ci gaba, fasaha na tasowa, kuma cibiyar sadarwa na ci gaba da sauri.Daga zuwan katin sadarwar farko, zuwa katin Gigabit Ethernet na yau da kullun, katin cibiyar sadarwa na Gigabit 10, har ma da manyan katunan cibiyar sadarwar Gigabit 10 da yawa.Yana nuna cewa duniya tana fuskantar sauye-sauye na girgiza ƙasa, yawan zirga-zirgar bayanai yana ƙaruwa akai-akai, kuma masu sauyawa na gargajiya ba za su iya saduwa da babbar hanyar sadarwa da babbar zirga-zirga ba.Domin mafi kyawun ɗaukar ayyuka daban-daban kamar bidiyo, murya, da fayiloli.Ana buƙatar kayan aiki mai sauri da sabbin tsarin sauyawa na zamani don kula da karuwar zirga-zirgar bayanai.Tare da haɓakar haɓakar ƙira na girgije, kafa cibiyoyin bayanai zai kawo ƙalubale mafi girma, kuma aikin sauyawa da bandwidth na jirgin baya zai kasance mafi girma.An haifi maɓallin cibiyar bayanai a cikin wannan yanayi, ya maye gurbin al'ada na al'ada don aiki a cibiyar bayanai.Yana ba da aminci mafi girma, mafi kwanciyar hankali da aiki mafi girma.


Lokacin aikawa: Fabrairu-12-2022