• babban_banner

Amfanin CloudEngine S6730-H-V2 jerin 10GE sauyawa

CloudEngine S6730-H-V2 jerin maɓalli shine sabon ƙarni na ƙirar matakin kasuwanci da haɓaka haɓakawa, tare da babban aiki, babban abin dogaro, sarrafa girgije da aiki mai hankali da ikon kiyayewa.Gina don tsaro, iot da girgije.Ana iya amfani da shi sosai a wuraren shakatawa na kasuwanci, jami'o'i, cibiyoyin bayanai da sauran yanayin aikace-aikacen.

CloudEngine S6730-H-V2 jerin masu sauyawa sune Huawei's 10 Gbit/s, 40 Gbit/s, da 100 Gbit/s Ethernet masu sauyawa da aka tsara don cibiyoyin sadarwa.Waɗannan masu sauyawa suna ba da nau'ikan tashar jiragen ruwa daban-daban don saduwa da buƙatun bandwidth iri-iri.Samfurin yana goyan bayan gudanarwar girgije kuma ya gane cikakken tsarin tsarin tafiyar da ayyukan cibiyar sadarwar girgije wanda ya hada da tsarawa, turawa, saka idanu, hangen nesa, gyare-gyaren kuskure da haɓaka cibiyar sadarwa, yin sarrafa cibiyar sadarwa mai sauƙi.Samfurin yana da ikon yin tafiye-tafiye kasuwanci da gane haɗin kai na bayanan ainihi a cikin hanyar sadarwa.Duk inda masu amfani ke samun dama daga, za su iya jin daɗin daidaitattun haƙƙoƙi da ƙwarewar mai amfani, tare da cika buƙatun ofishin wayar hannu na kasuwanci.Samfurin yana goyan bayan fasahar VXLAN don gane keɓewar sabis ta hanyar ƙirƙira cibiyar sadarwa da ayyuka da yawa akan hanyar sadarwa ɗaya, yana haɓaka ƙarfin cibiyar sadarwa da amfani sosai.

Saukewa: S6730-H-V2

Samfurin fasali da fa'idodi

Sanya hanyar sadarwar ta zama mai ƙarfi don kasuwanci

l Wannan jerin maɓalli yana da kwakwalwan kwamfuta masu sauri da sassauƙa, waɗanda aka tsara musamman don Ethernet, tare da sarrafa saƙon saƙon saƙon sa da ikon sarrafa kwararar ruwa, kusa da kasuwancin, saduwa da ƙalubalen na yanzu da na gaba, da kuma taimaka wa abokan ciniki su haɓaka juriya da haɓakawa. cibiyoyin sadarwa masu daidaitawa.

Wannan jeri na maɓalli yana goyan bayan ƙayyadaddun hanyoyin isar da zirga-zirgar ababen hawa, halayen turawa, da algorithms bincike.Ta hanyar shirye-shiryen microcode don cimma sabon kasuwanci, abokan ciniki ba sa buƙatar maye gurbin sabon kayan aiki, mai sauri da sauƙi, na iya zama kan layi a cikin watanni 6.

Dangane da cikakken rufe damar sauya al'ada, wannan jeri na sauyawa ya cika buƙatun gyare-gyaren masana'antu ta hanyar buɗaɗɗen musaya da hanyoyin turawa na musamman.Kamfanoni za su iya yin amfani da musaya masu buɗaɗɗen matakai kai tsaye don haɓaka sabbin ka'idoji da ayyuka daban-daban, ko kuma za su iya ƙaddamar da buƙatun su ga masana'antun da haɓakawa tare da kammala tare da masana'antun don ƙirƙirar keɓaɓɓen cibiyar sadarwa ta wurin shakatawa.

Ƙarin aiwatar da agile na abubuwan kasuwanci masu wadata

Wannan jerin maɓalli yana goyan bayan haɗaɗɗen gudanarwar mai amfani, yana ba da kariya ga bambance-bambance a cikin iyawar na'urar da hanyoyin samun dama a layin samun damar, yana goyan bayan hanyoyin tabbatarwa da yawa kamar 802.1X/MAC, kuma yana goyan bayan ƙungiyar mai amfani / yanki / sarrafa raba lokaci.Masu amfani da sabis suna bayyane kuma ana iya sarrafa su, suna fahimtar tsalle daga "sarrafa na'ura azaman cibiyar" zuwa "Gudanar da mai amfani azaman cibiyar". 

Wannan jerin juzu'i yana ba da damar QoS (Ingantacciyar Sabis) mai inganci, cikakken tsarin jadawalin jerin gwano, algorithm sarrafa cunkoso, ingantaccen tsarin tsara jadawalin algorithm da tsarin tsara jerin gwano mai matakai daban-daban, kuma yana iya cimma daidaitattun jadawalin matakan kwararar bayanai.Don biyan buƙatun ingancin sabis na tashoshi masu amfani daban-daban da nau'ikan kasuwanci daban-daban na masana'antu.

Saukewa: S6730-H-V2

Daidaitaccen sarrafa hanyar sadarwa, gano kuskuren gani

In-situ Flow Information Telemetry (IFIT) fasaha ce ta gano OAM mai gudana wacce ke auna fakitin sabis kai tsaye.

Alamun ayyuka kamar ƙimar asarar fakiti na gaske da jinkirin cibiyoyin sadarwar IP na iya haɓaka haɓaka lokaci da tasiri na aikin cibiyar sadarwa da kiyayewa, da haɓaka haɓaka aikin fasaha da kulawa.

IFIT tana goyan bayan hanyoyi uku na duba ingancin matakin aikace-aikacen, duba ingancin matakin rami da kuma binciken IFIT na asali-IP.Na'urar ta yanzu tana goyan bayan gano Native-IP IFIT kuma yana ba da damar gano yawo, wanda zai iya saka idanu da gaske masu nuni kamar jinkirtawa da asarar fakiti na rafukan sabis a cikin ainihin lokaci.Samar da iya aiki na gani da kiyayewa, na iya sarrafa cibiyar sadarwa ta tsakiya, da nuna bayanan aikin gani da hoto;Babban daidaiton ganowa, ƙaddamarwa mai sauƙi, ana iya amfani da shi azaman muhimmin ɓangare na gina aikin fasaha da tsarin kulawa, tare da ƙarfin faɗaɗawa gaba-gaba.

Sadarwar Ethernet mai sassauci

Wannan jerin juzu'i ba wai kawai suna goyan bayan ka'idar itace ta gargajiya ta STP/RSTP/MSTP ba, har ma tana goyan bayan sabuwar hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa ta zamani ta ERPS.ERPS ne G.8032 misali bayar da ITU-T, wanda dogara ne a kan gargajiya Ethernet MAC da gada ayyuka gane millisecond matakin sauri kariya sauyawa na Ethernet zobe cibiyoyin sadarwa.

Sauyawa a cikin wannan jerin suna goyan bayan ayyukan SmartLink da VRRP kuma an haɗa su zuwa maɓallan tarawa da yawa ta hanyar haɗin kai da yawa.SmartLink/VRRP yana goyan bayan madadin haɓakawa, yana haɓaka amincin na'urori a gefen dama.

Farashin VXLAN

Wannan jerin juzu'i yana goyan bayan fasalin VXLAN, yana goyan bayan ƙofa ta tsakiya da kuma rarraba hanyoyin jigilar ƙofa, yana goyan bayan ka'idar BGP-EVPN don kafa rami mai ƙarfi na VXLAN, kuma ana iya daidaita shi ta hanyar Netconf/YANG.

Wannan jeri na masu sauyawa yana goyan bayan hanyar haɗin kai ta hanyar sadarwa ta hanyar VXLAN, wanda ke aiwatar da jigilar hanyoyin sadarwar sabis da yawa ko hanyoyin sadarwar masu haya akan hanyar sadarwa ta zahiri iri ɗaya.Cibiyoyin sadarwar sabis da masu haya sun keɓe amintacce daga juna, suna fahimtar "cibiyar sadarwa mai amfani da yawa".Yana iya biyan buƙatun ɗaukar bayanai na ayyuka daban-daban da abokan ciniki, adana kuɗin maimaita aikin ginin cibiyar sadarwa, da haɓaka ingantaccen albarkatun cibiyar sadarwa.

S6730-H-V2 jerin 2

Tsaro Layer tsaro

S6730-H48X6CZ da S6730-H28X6CZ suna goyan bayan aikin MACsec don kare firam ɗin bayanan Ethernet da aka watsa ta hanyar tantancewa na ainihi, ɓoyayyen bayanai, tabbatar da gaskiya, da sake kunnawa kariya, rage haɗarin ɗigon bayanai da kuma hare-haren cibiyar sadarwa mara kyau.Yana iya biyan tsauraran buƙatun gwamnati, kuɗi da sauran abokan cinikin masana'antu don tsaro na bayanai.


Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2023